
         KENYA UTALII COLLEGE             
  

 
MAONO YETU: Kutambuliwa kimataifa na kitovu cha mabadiliko ya utalii na kituo cha mafunzo ya ukarimu 
 
LENGO LETU: Kuendeleza rasilimali ya watu wenye sifa na yenye ushindani mkubwa kwa tasnia ya ukarimu na utalii kwa 
kutoa : utalii bora, elimu ya ukarimu,  utafiti wenye kusudi na ushauri 

 
JUKUMU LETU: Kutoa mafunzo ya ukarimu na utalii na kujenga uwezo kwa sekta ya utalii 
 
MAADILI YA MSINGI: Utunzaji wa maono na malengo yake, chuo kikuu kitaongozwa kila wakati, kwa kufuata maadili 
ya msingi ifuatayo:- 
 

1. Uadilifu   2. Kujitolea   3. Uongozi   4. Uwajibikaji   5. Utofauti   6. Ubora   7. Taaluma 
 

AHADI ZA HUDUMA 

 
Ahadi ya kutoa huduma bora kwa heshima na uadilifu. 

 
Huduma yoyote ambayo inaenda kinyume na viwango vilivyotajwa hapo juu au afisa yeyote ambaye kiwango cha 
utendakazi wake hakilingani na ahadi ya kutoa huduma bora kwa heshima na uadilifu inapaswa kuripotiwa kwa Mkuu wa 
Chuo. 
 
Chuo Kikuu (Thika Super Highway), S.L.P:31052-00600, Nairobi.          Barua Pepe :  Principal@utalii.ac.ke,  
Rununu : 0722 205891/2, 0733 410005.                                                              : info@utalii.ac.ke 
Chuo Cha Mjini (Jumba la Utalii) Simu : 020 2180026.                          Barua Pepe : towncampus@utalii.ac.ke 
Chuo Cha Mombasa (Mombasa Trade Center) Simu : 020 249948          Barua Pepe : Mombasacampus@utalii.ac.ke 
Chuo Cha Kisumu (Mega City) Rununu : 0706847278.                           Barua Pepe : ksmcampus@utalii.ac.ke 
 
Kwa malalamiko yeyote tafathali tuma barua pepe kwa : quality@utalii.ac.ke au complains@ombudsman.go.ke  
 

Huduma Bora ni Haki Yako 

                                     
 

HUDUMA ZILIZOPO WAJIBU WA  
WATEJA 

MALIPO (kwa 
shilingi ya Kenya)  

MUDA WA MAJIBU 

ELIMU NA MAFUNZO 

Kozi za wakati wote 
(Diploma, Certificate) 

Maombi Kuanzia 100,000 
Kwa mwaka 

Jibu kwa mwezi mmoja baada ya 
siku ya mwisho wa kutuma 
maombi  

Kozi fupi Maombi Kuanzia 35,000 Jibu kwa mwezi mmoja baada ya 
siku ya mwisho wa kutuma 
maombi 

Kozi za mpango wa ukuzaji wa 
usimamizi (MDP) 

Maombi Hamna  Jibu kwa mwezi mmoja baada ya 
siku ya mwisho wa kutuma 
maombi 

Kozi ya kunoa bongo kwa wafanyi kazi 
wa sekta ya utalii 

Maombi 
(Kupitia kwa 
mwajiri) 

Hamna  Jibu kwa mwezi mmoja baada ya 
siku ya mwisho wa kutuma 
maombi 

Kozi za kujithamini kamili 
( Certificate)  

 
Maombi  

156,000 kwa mwaka Jibu kwa mwezi mmoja baada ya 
siku ya mwisho wa kutuma 
maombi  

UTAFITI NA HUDUMA ZA USHAURI 
Maswala yanayohusu tasnia ya hoteli 
na utalii 

Maoni/Maombi/ 
Mapendekezo 

Hamna Inategemea kiwango 

Huduma za ushauri Maombi  Inatofautiana Inategemea kiwango 

UTALII HOTEL 
Mikutano Maombi ya kuhifadhi  

nafasi 
Inatofautiana Jibu kwa lisaa limoja  

Huduma za kutoa maankuli kwa 
sherehe za nje 

Maombi ya kuhifadhi  
nafasi 

Inatofautiana Jibu kwa siku moja  

Huduma za Udobi Kuleta nguo Inatofautiana Tayari  baada ya siku tatu  

Vyakula na viburudisho Maagizo Inatofautiana Mara moja  
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